BOIPLUS SPORTS BLOG

Na Karim Boimanda
KIKOSI cha timu ya Taifa ya Tanzania 'Taifa Stars' kilichoondolewa na timu ya Taifa ya Algeria kwenye michuano ya kuwania kufuzu kwa kombe la Dunia 2018 na kwa jumla ya mabao 9-2 kimetua jijini Dar usiku huu majira ya saa 9 alfajiri kwa ndege ya shirika la ndege la Turkish Air.

BOIPLUS ilikuwepo katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Mwalimu Nyerere (JNIA) na kushuhudia vijana hao wakishuka na sura za huzuni mno.

 Jambo pekee lililowafanya wachangamke kidogo ni pale walipokuta kikundi cha uhamasishaji kinachojulikana kwa jina la 'Taifa Stars Supporters' kikipiga ngoma, kuimba na kufungua shampeni kwa lengo la kuwaonyesha kuwa licha ya matokeo mabaya waliyoyapata nchini Algeria, bado Watanzania wapo pamoja nao.

Tazama picha za kikosi hicho kilipowasili.

Straika Mbwana Samatta 




Kocha Charles Mkwasa akiwa na Taifa Stars Supporters




Wazee wa 'kigoma' wakifanya mambo yao Airport




Mashabiki wa Stars wakiwa nje ya basi la timu hiyo kabla halijaondoka kuwapeleka wachezaji hotelini




Afsa Habari wa TFF, Baraka Kizuguto kushoto 







Shomari Kapombe kushoto na John Bocco




Jonas Mkude kushoto na Mrisho Ngassa




Mmiliki na mwandishi wa mtandao wa BIN ZUBEIRY SPORTS-ONLINE, Mahamoud Zubeiry katikati akiteta jambo na Msemaji wa zamani wa Simba, Asha Muhaji




Post a Comment

 
Top